Diễn Đàn Giao Lưu SV Cao Thắng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
8/3/2012, 8:10 pm
:)
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat18
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat10THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat12THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat13
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat15ruabacdauTHÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat17
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat19THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat21THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat22
[CĐN - ĐTCN 11] - ruabacdau
Tước hiệu

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) SinhVienIT.Net---19
Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

posts posts : 432
points points : 1226442
Thanked Thanked : 390
Tham gia23/02/2012
Tuổi Tuổi : 31
Đến từquận 7 - tp hcm
Humor : :)

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Vide10

Bài gửiTiêu đề: THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ)

Tiêu đề: THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ)

Mở đầu : đây là topic tồng hợp những THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG sẽ thường xuyên được cập nhật,các bạn cứ post thêm vào topic này không cần phải tạo mỗi topic cho 1 bài viết nhé

Em là người quan trọng!

TTO - Em bảo: “Hình như em không phải là người quan trọng của anh!”. Cảm nhận ấy anh không biết nó xuất phát từ cơ sở nào, có thể do anh khô cứng, không biết cách thể hiện tình cảm nên em ngờ ngợ thế?

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 411624
Riêng đối với anh, em là người quan trọng. Là một phần cuộc sống, công việc của anh...

Riêng đối với anh, em là người quan trọng. Là một phần cuộc sống, công việc của anh. Em đã chiếm rất nhiều ngăn trong suy nghĩ của anh và hình ảnh của em đi qua bộ nhớ của anh rất nhiều lần trong ngày. Nhớ lúc em cười, em khóc, nhớ cả dáng đi trong nắng mai của em, giọng nói và ánh mắt… Nỗi nhớ ấy chắc em không thể hình dung được. Như thế theo em, em có là người quan trọng của anh?

Nếu em không phải là người quan trọng thì anh đâu tốn thời gian ngồi hàng giờ bên em trong quán cà phê để nghe em tỉ tê về chuyện học, chuyện ở lớp, ở trường của em? Những chuyện như nhỏ B. bạn em, cậu T. bạn em… anh nghe em nhắc hoài, nếu không yêu em anh đâu kiên nhẫn ngồi nghe. Và nếu em không quan trọng thì anh đâu kể cho em nghe những chuyện rất riêng của mình, những chuyện mà anh nghĩ rằng anh chỉ muốn cất giữ cho riêng mình!

Em có là người quan trọng với anh không? Em thử trả lời xem, nếu em không quan trọng thì khi hay tin em buồn, em đau ốm anh đâu lo sốt vó lên, đâu phải tốn hàng tiếng đồng hồ gọi điện nói chuyện cho em vui, nhắc em uống thuốc? Nếu em không quan trọng thì anh đâu cần giải thích với em về chuyện này, chuyện nọ lúc em nghi ngờ, hay những lúc như thế này, ngồi gõ những dòng này cho em?

Em là người quan trọng của anh, người mà mỗi sớm mai thức dậy anh nhắn tin để hỏi câu quen thuộc rằng: em ngủ ngon không. Trước khi đi ngủ anh cũng nhắn và vẫn là thói quen cũ: anh tặng em một nụ hôn dù chỉ là icon.

Em là người quan trọng của anh, nhưng em cũng biết người ta đôi khi không thể chu toàn hết mọi việc. Có đôi lúc anh quên những chi tiết nhỏ nhặt và anh đã hỏi những câu ngớ ngẩn, hỏi những thông tin em nói với anh rồi mà anh không để ý. Anh quên, nhưng không có nghĩa là anh vô tâm. Điều này anh nói với em rất lâu - ngay khi mình mới yêu. Anh thừa nhận anh không tốt nhưng đâu phải anh không quan tâm đến em! Có lẽ em hiểu nhưng em chưa cảm thông?

Thời gian dài mình yêu, em hẳn đã hiểu về một chàng thanh niên quê trớt là anh, giản dị chỉ có mấy bộ đồ lười ủi. Rằng chàng trai ấy yêu em thật lòng nhưng chỉ có điều ít nói nhớ em dù là rất nhớ…

Lại khẳng định thêm em nhé, em là người quan trọng đối với anh, thật đấy!

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:13 pm
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat10THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat12THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat13
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat15ruabacdauTHÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat17
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat19THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat21THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat22
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ)

Gió chiều

TTO - Những cơn gió se lạnh ào về, buổi chiều qua quán cà phê nhạc Trịnh thật buồn. Ngước nhìn bầu trời bên ngoài một màu xám. Em rùng mình. Ừ nhỉ. Mùa đông đến rồi. Lại một mùa đông lạnh.

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 379206

Em chợt nghĩ từ nay em sẽ đi về một mình trên con đường se lạnh với những đôi tình nhân tay trong tay. Em sẽ lại trở nên trầm tư như những con thú nhồi bông trong khung cửa sổ. Bất giác bật cười, khẽ gõ từng chữ trên bàn phím mông lung, vô tình em gặp anh.

Em và anh biết nhau gần 10 năm, quãng thời gian em từ một cô bé rồi trở thành thiếu nữ. Lớn lên vào giảng đường và giờ đây em đang miệt mài với cuộc sống bon chen nơi thị thành. Vậy mà thời gian gặp anh chỉ đếm trên đầu ngón tay.

Suốt quãng thời gian ở quê nhà rồi vào Sài Gòn, anh và em vẫn đi bên nhau lặng lẽ. Mỗi người có một cuộc sống riêng. Những lần gặp nhau trên Yahoo, anh cũng chia sẻ với em về công việc, tình cảm và những dự định tương lai. Em âm thầm đi bên ngoài cuộc sống của anh. Em và anh vẫn hai con đường riêng, dường như cả em và anh biết rằng chúng ta không cần thiết phải gặp nhau làm gì.

Và cứ thế ngày tháng trôi qua, lặng lẽ và bình yên.

Nếu như không có chiều đông hôm ấy, không có những cơn gió se lạnh ùa về, không có cái buồn bất chợt, có lẽ em sẽ không bao giờ gõ lên bàn phím nói với anh rằng “mình gặp nhau nhé anh”!

Rồi em đến với anh tự nhiên như thể chúng ta đã đi tìm nhau trong suốt quãng thời gian xa cách. Để rồi khi tỉnh giấc mộng, đi về trong gió chiều, em bất chợt nhận ra em không thể đến với anh, mặc dù trái tim em đã thuộc về anh.

Mùa đông vẫn đang đến, gió chiều càng trở nên se lạnh hơn. Em không bao giờ biết rồi có mùa đông nào mình có thể ấm được không nữa. Em không thể đến với anh bởi vì trái tim anh vẫn còn tổn thương vì người ấy đã bỏ anh ra đi. Em sẽ chỉ là người lấp chỗ trống trong trái tim anh qua mùa đông lạnh giá này thôi.

Em biết rằng anh sẽ không bao giờ đến với em bằng tình yêu, rồi một ngày nào đó anh sẽ rời xa em.

Em biết anh vẫn hay lướt web tìm những trang viết gửi gắm tâm hồn. Nếu như chúng ta có duyên, anh sẽ hiểu tình cảm của em. Em vẫn hi vọng mùa đông năm nay, trên những nẻo đường se lạnh sẽ có em và anh.

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:15 pm
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Thứ Năm, 08/03/2012, 20:14 (GMT+7)
Quà cho hoa hồng

AT - Những ngày này, không khí chuẩn bị Ngày quốc tế phụ nữ 8-3 rộn rã khắp nơi. Nhiều cửa hàng tràn ngập món quà độc đáo, bên cạnh bạt ngàn hoa và quà truyền thống dành tặng phụ nữ.

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 550347

Ở các cơ quan, trường học, công ty..., nhiều cuộc thi nấu ăn, cắm hoa... được tổ chức để cánh mày râu được dịp trổ tài, thể hiện tình cảm của mình với mẹ, với vợ hay đồng nghiệp nữ. Trên mạng xã hội, các bạn nam rôm rả chia sẻ ý tưởng về kế hoạch tổ chức ngày 8-3 thật hoàn hảo và ý nghĩa cho bạn gái, như làm một đoạn clip tổng hợp hình ảnh của hai người từ lúc mới yêu nhau, tự tay làm ly gốm sứ tặng nàng, săn lùng hoa “lạ” hay chuẩn bị một bữa ăn tối thật lãng mạn…

Thật đáng trân trọng vì ngày này nhắc nhở những người đàn ông trong gia đình lẫn xã hội phải quan tâm phụ nữ nhiều hơn. Tuy nhiên, để ngày 8-3 hằng năm thật sự có ý nghĩa với phụ nữ, cần hơn những thương yêu và sẻ chia...

Có những người mẹ, người chị vẫn lặng lẽ bươn chải với cuộc mưu sinh, không nhận được những lời chúc hạnh phúc, tấm thiệp hay món quà nhỏ trong ngày vinh danh phụ nữ. Ở góc khuất của một số gia đình, người phụ nữ chẳng bao giờ dám nghĩ đến ngày 8-3 bởi ám ảnh về những trận bạo hành của chồng, sự ngỗ ngược của con cái vẫn còn chưa dứt. Với phụ nữ, hạnh phúc sẽ trọn vẹn nếu niềm vui của chồng con đong đầy hơn cả những bó hoa rực rỡ hay món quà giá trị.

Sự quan tâm đến phụ nữ vẫn chưa đồng bộ, chưa trở thành ý thức hệ đối với một bộ phận nam giới nước ta hiện nay. Đó là trách nhiệm sẻ chia, gánh vác bớt việc nhà, việc nội trợ với mẹ, chị em gái, với vợ con. Thực tế còn có những đấng mày râu tự cho mình quyền la cà với bạn bè ở quán nhậu sau khi tan sở, để mặc vợ ở nhà gánh vác việc nội trợ hay không bao giờ quét nhà, rửa bát... bởi thờ ơ cho rằng đó là việc của mẹ, của chị em gái.

Những món quà trong ngày 8-3 có thật sự mang ý nghĩa của yêu thương hay còn chứa đựng sự “bù đắp” cho những vất vả và chịu đựng hằng ngày của người phụ nữ? Trong niềm rộn rã và tràn ngập sắc màu của ngày vinh danh phụ nữ, món quà gây ấn tượng nhất chắn hẳn sẽ được gói ghém từ yêu thương và sẻ chia.

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:19 pm
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Ngõ vắng tình yêu vẫn chờ em

Anh vẫn lang thang bước trên con đường nở đầy hoa dại trắng, nơi ngày xưa chúng ta thường nhìn nhau mỉm cười, nơi em vẫn thường gọi là ngõ vắng tình yêu của đôi ta. Nhưng giờ đây tất cả đã xa…

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 372525

TTO - Khi có em, anh bắt đầu tất cả: bắt đầu nhớ, bắt đầu thương, bắt đầu đập những tiếng đập nhẹ nhàng của con tim.

Em còn nhớ ngày đầu tiên - ngày cuộc đời anh có sự đổi khác vì có em - mình gặp nhau trên con đường ấy? Mới đây thôi sao trong anh đã vụn vỡ? Anh biết em nhớ, nhớ tất cả những gì anh đã nhớ, bởi chúng ta từng yêu nhau phải không em? Anh biết mình đã sai, anh hẹp hòi, anh ích kỷ. Và vì thế nên anh để mất em.

Ngày bên em, anh thường hỏi “làm sao anh biết em chỉ yêu có một mình anh? Làm sao anh biết em sẽ không thay lòng?” Anh cứ nghi ngờ em như thế. Còn em vẫn tình yêu thủy chung dành cho anh, vẫn ánh mắt thân thương gần gũi, vẫn nụ cười chứa bao điều bí mật.

Em vừa gần gũi, vừa xa lạ. Em vừa như đang ở trước mắt nhưng cũng có lúc thật xa vời, thật khó hiểu biết bao. Em nói đúng, anh chỉ giống như đứa trẻ. 29 tuổi mà vẫn ngờ nghệch và buồn cười. Chính sự ngờ nghệch ấy đã khiến em ra đi?

Những nghi ngờ của anh dần làm mai một tình yêu của em. Anh biết em không thể chấp nhận những sai lầm của anh hết lần nay đến lần khác… Anh biết làm sao đây khi đó là sự lựa chọn của em? Sự lựa chọn ấy đã cho anh nhiều nuối tiếc, muộn màng.

Có khi nào đọc được tâm sự này em sẽ hiểu anh rất yêu em và mong em quay về. Hãy cho anh thêm một cơ hội. Vì chỉ khi có em, anh mới có thể bắt đầu làm lại tất cả.

Những bông hoa dại trắng vẫn chờ em về. Ngõ vắng tình yêu của chúng ta đã lâu không có bước chân em. Và tim anh không thể thiếu vắng bóng em thêm được nữa. Anh muốn nói: “Anh cần em”...

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:22 pm
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Hình như tôi đang yêu

TTO - Nhớ nhóc nhỉ? Không biết bây giờ nhóc làm gì! Anh đâu phải là kẻ đa tình mà nhóc gán cho anh như thế...
Mới gặp nhóc hôm qua nhưng hôm nay anh lại thấy nhớ, công việc của anh bận rộn lắm nhưng anh vẫn dành thời gian nhiều để nghĩ đến nhóc đó, nhóc biết không?

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 300950

Nhóc không vui khi anh nói chuyện với nhóc về người con gái khác đúng không? Nhưng anh thích nhìn thấy nhóc xụ mặt và những cái kệ, lơ đãng của nhóc mỗi lúc nhóc không vui, anh thích nhìn nhóc như thế và mỉm cười đấy nhóc biết không? Vì như thế là anh biết nhóc đã thương anh.

Anh gặp nhóc trong cơn gió se lạnh mùa đông, anh thấy ghét vì nhóc thích chơi nổi, nhóc không mặc áo lạnh gì hết trong khi gió thổi vi vu, sao buổi sáng sớm mùa đông lại có người ngoan cố như thế? Và anh thấy ghét cái dáng nhỏ bé với mái tóc dài của nhóc, chắc cũng chỉ là mấy đứa trẻ đua đòi thôi mà - anh nghĩ thế.

Nhóc là cơn gió nhẹ đến bên đời anh, nhưng là cơn gió mang hơi ấm của lòng tin và tình yêu, cơn gió thổi đi lớp rong rêu phủ đầy trên phiến đá đóng bao năm, để nó mở và cảm nhận hơi ấm nồng nàn của mặt trời và nhịp đập của cuộc sống, đó là con tim anh.

Anh có quyền gọi nhóc như thế và anh thích như thế, nhóc đừng cong miệng nói với anh là "hơn tui bao nhiêu tuổi?" vì anh sẽ cắn cho nhóc đau đó biết không? Anh không tha như lần trước đâu vì anh biết nhóc biết là anh đã gần ba mươi, còn nhóc... mới đang là người lớn....

Nhóc hồn nhiên và mong manh quá, nhiều khi anh thấy anh độc ác vì làm nhóc buồn nhưng anh vẫn sẽ như bây giờ thôi nhóc ạ, anh vẫn yêu nhóc, vẫn sẽ tham vì không muốn cho nhóc vô tư, nhí nhảnh nữa, nhóc có hiểu cho anh không?

Nhiều lúc anh làm nhóc buồn nhưng nhóc cũng biết chỉ là anh đùa với nhóc thôi, nhóc khóc thì không đẹp tí nào đâu vì nhóc làm anh thấy đau trong tim...

Dù thế nào đi chăng nữa thì anh vẫn mãi thương nhóc, không vì điều gì đâu nhóc ạ, đơn giản chỉ vì nhóc là người mà anh thương và vì nhóc là nhóc thôi.

Sài Gòn

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:24 pm
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Bức thư tình cuối cùng

TTO - Người ta thường nói sau mỗi lần giận nhau hai người sẽ càng cảm thông, hiểu nhau và yêu nhau hơn. Anh cũng tin thế. Nhưng giữa anh và em đã có lần nào giận nhau không nhỉ?! Anh chỉ biết, anh yêu em rất nhiều thôi!

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) 256910

Mỗi tối em đi học về, anh rất lo cho em. Làm sao anh không lo cho được khi em đi một mình trên con đường lúc nào cũng tù mù ánh đèn. Mỗi lần biết em về đến nhà an toàn, anh lại một lần thở phào nhẹ nhõm.

Anh lo cho em những buổi sớm trời thành phố trở lạnh đột ngột. Em nhỏ bé nhưng lại bướng bỉnh quá, liệu có chịu khoác áo lạnh không? Anh lo cho những ngày trời mưa tầm tã, nếu em bị ốm lòng anh đau như cắt! Không biết đã bao lần anh tự hỏi vì sao anh có thể yêu thương em nhiều đến vậy, nhưng cũng bấy nhiêu lần anh chẳng thể giải đáp nổi.

Nếu có một điều ước, anh không hi vọng vào một điều nào lớn lao quá, anh chỉ mong em có thể hiểu được tình cảm của anh. Trong tình yêu luôn cần có sự cảm thông, chia sẻ, tin tưởng vào nhau. Đã có lần nào em muốn và chịu tìm hiểu anh chưa, hay chỉ giữ trong mình những ý nghĩ sâu kín để dần dần em càng rời xa anh?

Anh biết chỉ có thời gian mới có thể làm anh quên được em, chỉ có thời gian mới có thể làm lành vết thương trong lòng anh. Nhưng đó là chuyện của tương lai, còn biết bao lâu nữa chứ? Bây giờ thì anh phải làm sao để có thể quen được việc không có em trong cuộc sống của mình đây?! Phải chăng những gì càng muốn quên thì lại càng nhớ?

Anh ngốc quá phải không em? Anh đã sống rất thật, đã yêu hết lòng, và anh cũng đã đau đớn rất nhiều, rất lâu.

Nếu, nếu em hiểu...

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
8/3/2012, 8:26 pm
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Về với anh, nhé em!

TTO - Đang buồn vì chuyện tình yêu tan vỡ, tôi được một người bạn thân giới thiệu một cô đồng nghiệp của cô ấy. Giới thiệu ư? Đang trong lúc buồn như thế nay sao? Mới chia tay với người yêu mà làm vậy được sao? Hàng loạt câu hỏi được tôi đặt ra.
Từ lâu tôi tự cho mình là một người nặng về tình cảm và rất chung thủy, nếu làm như vậy tôi sẽ đánh mất con người mình. Nhưng mình đang buồn mà..., vậy là tôi lấy lý do mình đang buồn và quyết định đi, cũng từ đó tôi gặp em...

Em là một cô gái xinh xắn, dễ thương, dễ hòa đồng. Tuy nhiên lần đầu gặp, tôi thấy em bình thường như bao cô gái khác mà tôi đã từng gặp và từng tiếp xúc. Nhưng từ sau hôm đó, cuộc đời tôi đã bước sang trang mới, tôi cảm thấy nhớ em, nhớ thật nhiều, bất cứ lúc nào, bất cứ ở đâu tôi cũng nhớ em và ngay cả trong giấc mơ...

Từ ngày gặp em, tình yêu đã sống lại trong tôi mạnh mẽ và đầy nhiệt huyết mà ngay cả trong tình yêu đầu tôi cũng không thể có được. Tôi đã mơ... mơ về một mái nhà, mái nhà có tôi, em và...

Nhưng cuộc đời không như tôi mong muốn, vì yêu em quá nhiều nên tôi rất hay ghen, hay giận hờn nhưng em đâu biết vì tôi sợ mất em như tôi đã đánh mất tình yêu của tôi một năm trước. Tôi đã giận em với nhiều lý do ngớ ngẩn, em vẫn tha thứ cho tôi nhưng tôi biết em buồn lắm. Vì những lý do ngớ ngẩn đó mà giờ tôi đã xa em rồi, xa em một thời gian để cả hai cùng nhìn lại quãng thời gian quen nhau và quyết định có tiếp tục nữa không.

Thật lòng, tôi cảm ơn cuộc đời khi có em bên cạnh trong suốt thời gian qua. Em là người con gái tôi yêu tha thiết, là một phần quan trọng của cuộc đời tôi. Dù em có quyết định xa tôi nhưng mãi mãi tôi vẫn yêu em, vì đã từ lâu tôi đã xem em là một nửa của tôi mất rồi.

Hãy về lại với anh, em nhé! Anh biết em chưa thật sự yêu anh, nhưng anh vẫn mong một ngày nào đó tình yêu của em dành cho anh đủ lớn để cùng thực hiện giấc mơ của anh, nhé em!

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat15THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ) Bgavat17
[CĐN - ĐTCN 11] - Sponsored content –
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content
Chữ ký của Sponsored content

THÔNG ĐIỆP YÊU THƯƠNG ( CẬP NHẬT 24 GIỜ)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (Sưu Tầm). * Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.