Diễn Đàn Giao Lưu SV Cao Thắng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
31/3/2012, 6:34 pm
:)
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat18
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat10[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat12[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat13
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat15ruabacdau[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat17
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat19[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat21[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat22
[CĐN - ĐTCN 11] - ruabacdau
Tước hiệu

[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ SinhVienIT.Net---19
Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

posts posts : 432
points points : 1226442
Thanked Thanked : 390
Tham gia23/02/2012
Tuổi Tuổi : 31
Đến từquận 7 - tp hcm
Humor : :)

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Vide10

Bài gửiTiêu đề: [Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ

Tiêu đề: [Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ

BÀI NÀY EM CHÔM ĐC CỦA THÝM " falcongaea " BÊM 4RUM [You must be registered and logged in to see this link.] NHÉ CÁC BÁC, ĐỌC THAM KHÃO THUI , LÀM ƠN ĐỪNG ÁP DỤNG BÊN 4RUM MÌNH NHÁK KAKAKAKAKA

Originally Posted by Global Hell
Cậu Làm Gì Thế chủ thớt ơi
mình Cần Lời Giải Thích chủ thớt ơi
chủ thớt Câm Lặng Giỏi Thế
có cần mình cho chủ thớt Chết Là Giải Thoát luôn không

Originally Posted by vth9x
không bỏ công 2 chai 4 mua cái ống nhòm, xem phê vãi :beauty:
vùng kín của chị hằng dc 1/4 rồi :beauty:
Originally Posted by Knife_LKP
Chà chà , ông Mặt trời đẩy mãi , mới vào hơn nửa của chị Hằng :sexy:
voz ngắm trăng :sexy:

có một con thỏ Trắng và một con thỏ Đen yêu nhau cho đến 1 hôm thỏ Đen nhận được tin từ thỏ Trắng : " Anh yêu ,em đã có baby rồi!.."
Và nó hoảng quá trốn mất hút vào khu rừng.
thỏ Trắng đi tìm hoài tìm mãi khắp khu rừng mà không thấy thỏ Đen.
một hôm nó gặp thỏ Nâu, thỏ Nâu nói: " ở lại với tôi đêm nay,mai tôi sẽ cho cô biết đường tìm.." thỏ Trắng .. "gật đầu" và ở lại 1 đêm. Nhưng sáng hôm sau nó tìm theo lời chỉ dẫn vẫn không thấy . Gặp thỏ Vàng ,thỏ Vàng nói: " ở lại với tôi đêm nay,mai tôi sẽ cho cô biết đường tìm.." nó cũng ở lại 1 đêm. Sáng hôm sau đi tìm theo lời chỉ dẫn vẫn không thấy. Gặp thỏ Xám, thỏ Xám cũng nói y chang: " ở lại với tôi đêm nay,mai tôi sẽ cho cô biết đường tìm.." và cũng như 2 lần trước , thỏ Trắng đồng ý ở lại 1 đêm, sáng hôm nó đi tìm theo lời chỉ dẫn ..và lần này ..nó cũng vẫn không tìm được thỏ Đen. Buồn bã nó quay về nhà.
ít lâu sau nó sinh ra 1 con thỏ con .
thỏ Đen, Vàng , Nâu, Xám là thỏ đực. thỏ Trắng là thỏ cái
Đố [you] biết con thỏ mới sinh đó..có màu gì....
trả lời ở lại với anh đêm nay đi anh cho biết
mình: con chuột nào có 2 chân
trả lời: k bít
mình: chuột Mickey
mình: thế con vịt nào có 2 chân
trả lời: vịt Donan
Mình: con vịt nào chả có 2 chân
Đố ghệ : Kể tên 5 loại cá dùng để nấu lẩu ngon nhất
Lời giải :
Cá Bóp (bốp)
Cá Chim
Cá Thác Lát
Cá Hồi
Cá Đuối
Ngặt nỗi vị này lại ko có con trai , chỉ có một cô con gái thuộc hàng quốc sắc thiên hương , thuở thiếu thời đã đc mệnh danh là "tài ko đợi tuổi" , thông minh ko bì kịp sắc đẹp , nên dung mạo thiếu nữ mà trí tuệ thiếu nhi

Quá khứ đã qua không trở lại
Kỷ niệm xưa nhắc lại làm chi
Sống ở đời phải học cách quên đi
Quên tất cả những gì không đáng có

Originally Posted by MW3.SandMan View Post
Em xin thề với các bác, em thật sự không có một chút chém gió bốc phét nào cả. Em mà làm cái trò mèo đấy em xin làm trâu làm chó, nguyện Cắt dái ngâm rượu ướp muốn ngâm mắm nhúng đường pha phèn chua phơi khô bảy ngày bảy đêm khô quắt lại rồi treo lên đầu giường tạ tội

định ko comment nhưng thôi, góp ý với chủ thớt luôn.

Bác họ Trần SN 93 mạng mộc.
Con bác có thể cuối năm nay hoặc đầu năm sau sẽ ra thì mang hệ họa.

Mộc sinh Hỏa.

Mộc = củi ; Hỏa = lửa ; mộc + hỏa = Lò => tức là Lò đốt ( ấm cúng xum vầy )

tương truyền trong dân gian trung hoa có anh họ Tôn, bản lĩnh + tài năng.

Chốt hạ với các lý do mình mới nêu trên bác nên đặt con là :

Trần Lò Tôn

vừa hạp phong thủy lại vần, đặt cho trai hay gái đều ok cả , nếu là gái cho thêm chữ "Thị" sẽ hay hơn

Originally Posted by we00051632
Trần Gia Bảo <- nhớ bác nào nói là do dùng bao giả =))

Originally Posted by humansoul
Trần Bảo Long ---> tên vừa đẹp lại vừa có ý nghĩa, lý do vì sao làm thằng bố trẻ: "lỏng bao"

Originally Posted by anhthien8
em còn nghe câu " Họ Đặng ai rặn nấy ăn " nữa, các cao nhân giải thích hộ em với
Em họ Phan , nghe các cụ ngày xưa nói thì họ nhà mình : "Gặp ai nấy phang"

Originally Posted by giolangthang2510
Đầu năm qua công ty thăng bạn,chúc nó:
Năm mới chúc mày " đường thuận buồm xui gió và thuận giò xuôi bướm" nhá

Originally Posted by lantuong244
mình thấy hiện nay tình trạng ô nhiễm ở VN đã đến mức báo động trong khi người người, nhà nhà đều đi ỉa, càng góp phần làm tăng mức độ ô nhiễm. Đề nghị thủ tướng chính phủ thông qua thuế ỉa nhằm làm góp phần bảo đảm môi trường xanh sach đẹp

Originally Posted by Eden Hazard
Vừa bật JAV để tiếng rồi bật sang Đông Nhi tắt tiếng đi quay tay đã quá....
Originally Posted by anhyeuemlamf17
Tuấn Hưng đẹp trai quá. Vừa bật JAV để tiếng rồi bật sang Tuấn Hưng tắt tiếng đi quay tay đã quá...

Originally Posted by LockeLaton2
Thường trước khi thấy đượcc thành công, ta đã phải giẫm đạp nhiều thứ, bỏ vào quên lãng nhiều điều... và mất đi không ít những gì ta coi là quý giá, là quan trọng với bản thân
Ở cuối con đường... có những gì ?

Originally Posted by Dinh'_The^'_Bon'
Mình thì ngồi nhiều nên bị trĩ , đang lướt voz phải đứng dậy lấy tay day cục dom lòi ở đít cho nó trôi vào trong .
p/s : đừng ai để bị như mình nhé , mình cũng muốn đi cắt trĩ lắm nhưng sợ đau , với lại để ở dưới ass đi lủng lẳng như đồng hồ quả lắc cũng vui vui

Originally Posted by RegNick1NgayDaBiBan
mua singum coolair ăn giúp tăng 46% máu lên não đỡ phải lắc
p/s: mua 2 cái là 92%, 3 cái 138...

Originally Posted by vm14101
Mỗi khi hè về trời nóng bức, e thường rảnh rỗi đi qua các hàng cây bóng mát và bắt ve cho vào cái ca rồi xóc :byebye:.

E gọi cái này là chơi cave, các bác thấy có đùng ko :gach:

Originally Posted by T.K.Lam
Lo mà đón đi....trong lúc đón nhanh tay bóp trym 13 anh sau đó chụp hình bàn tay lại rồi up lên mạng với tiêu đề "Đôi tay đã cầm hết 13 con trym quyền lực nhất K-pop" ... dự là vài ngày sau sẽ có hàng tá fangirl tới xin dc mình móc lốp = bàn tay đấy

Originally Posted by samuraiden
Tiên đề ơ cái bát : khi 2 cái bát có hình dạng khác nhau và thể tích bằng nhau, sẽ ngẫu nhiên xuất hiện 1 thằng điên lập thớt với ý định làm huyền thoại -_-

Originally Posted by Vi_Cong_Ly
Rủ ex đi nhậu...cho nó say, kéo vào NN xếp hình, thế éo nào mà thằng bồ nó lại gọi lúc đang phang, vậy mà nó cũng nghe máy...mình thì cứ hì hục, nó cứ ớ ớ...chả biết thế nào bữa sau tụi nó chia tay !

Originally Posted by kethieumau
ko ăn sáng làm ảnh hưởng đến chất lượng học tập, tiếp thu kém, như thế em sẽ ko hiểu bài, em sẽ mất kiến thức, em sẽ thất học, em sẽ phải đi trộm cướp, em sẽ giết người, em sẽ bị bắt , em sẽ mất tương lai.Mới nghỉ tới đó thôi lệ em đã tuôn rơi

Originally Posted by nonpro
Đứt tay 1 tí kêu với bà ngoại :
Ghớm...vết thương = cái l` con chuột thế mà đã kêu :surrender:

Originally Posted by KhongViecGiPhaiXoan
Người trầm tính thì đánh rắm thối hơn người sôi nổi, bạn có điểm mạnh là đánh rắm thối rồi nhá. Chúc mừng.

Originally Posted by іѕa
trước mình đi làm về muộn, cuốc bộ từ bãi gửi xe về nhà thì có 1 thằng cầm 1 con dao nhọn hoắt nhảy ra chặn đường, tưởng nó tính lấy ví hoặc điện thoại khi nó bảo giơ tay lên, ai dè khi mình giơ tay lên thì nó thò ra tay bóp chym 1 phát rồi bỏ chạy, thật khốn nạn.

Originally Posted by Vowxalo
cứ nhìn cái cảnh khóc khóc rồi dấu mặt mình lại liên tưởng đến các đồng chí CA đi càn quét các ổ....................

Originally Posted by magic.flame
mấy em JAV sang đây thì các bố có khi còn mãnh liệt hơn =))

Originally Posted by yah00
đàn ông chỉ hư hỏng khi đã có tiền

Originally Posted by online4fun
Thím nào biết về trick này thì làm ơn chỉ điểm cho em với, em xin hứa nếu đc xếp hình với Lờ, khi lên đến đỉnh, em sẽ gào thật to và rõ ràng tên của thím lên ạ:beauty:

Originally Posted by keley8
ko biết đến bao giờ mới có tin: "tàu vũ trụ Hồ Chí Minh 5 đổ bộ thành công lên Sao Hỏa" nhỉ:beauty:
Originally Posted by dangminh2708
khi mà các nước khác đã đổ bộ tàu vũ trụ lên mặt trời
VOZer bàn về công nghệ vũ trụ Việt nam :lmao:

Originally Posted by tuanm2
Bà giáo vu khống, vu cáo, vu tó học sinh.

Originally Posted by bimatnha
Thằng bạn mình đi uống về say nằm ra hiên phòng trọ, con chó con nó ra niếm mặt, nó tưởng mình lau mặt cho nó và bảo: "Bác cứ kệ em, bác chu đáo quá, còn lau mặt cho em nữa"

Originally Posted by sontyrol
gấu em tên Tú, bị thằng sếp lớn hơn vài tuổi hay gọi là "Điệp Liên Tú" :sexy:, gấu em về kể nghe ức lắm các bác ạ, hắn tên Tiến, có các thánh nào nghiên cứ dc chử gì gép vô tên đó giup em để trả thù với ạ, em xin cám ơn nhiều:nosebleed:
Originally Posted by trandinhnhat
Tú thợ điện

Lính Mĩ sau 9 năm tham chiến ở Iraq chết 4500 lính.
Việt Nam 1 năm chết khoảng 11.500 người vì tai nạn giao thông.
===>> Tên bay đạn lạc, đánh bom liều chết tung trời, vẫn không nguy hiểm bằng giao thông của Việt Nam. :stick:

Originally Posted by cu khoai
Tại sao Tôn Ngộ Không bị Hồng Hài Nhi đánh bại
Originally Posted by thesonofthewind
Tác giả ghi nhầm đấy bạn, tên thằng bé là Phồng Hài Nhi,thế nên Tôn Ngộ Không mới thua
Originally Posted by Phucnesta
Mày nhầm với bản Tôm du ký hả bưởi, trong đó Tôm Ngộ Không thần thánh sao thua con Phồng Hài Nhi được

Originally Posted by 01674130321
Mấy bác cho hỏi . thằng này ai chủ trại thì vào nhận giùm cái

chênh lệch nhóe
ai bảo lệt mình BAN luôn :beauty:
Originally Posted by Priestess Of The Moon
lệt:surrender:
này thì lệt :sexy:
Priestess Of The Moon-M.I.A

Originally Posted by saoykiengi
Cảm giác mất ví nó sướng lắm. Nó luồn tay từ từ chầm chậm vào mông mình, nó cọ cọ nhẹ nhàng lắm, êm ái, đến lúc mông mình căng cứng, nó bắt đầu rút từ từ ví ra, vuốt mông mình cái cuối rồi té. E biết nó móc ví mà e toàn để yên các thím ợ :sosad:

Originally Posted by qn2200
Tòa: tại sao lúc bạn bị cáo bị đánh bị cáo lại đứng ngoài nhìn?

Bạn chủ thớt: dạ lúc đó em cũng định vô giúp rồi nhưng thấy bọn kia có thể giải quyết được nên lại thôi

Originally Posted by tre trau
1 - Trẻ trâu là trẻ em và con trâu
2 - Trẻ trâu là con trâu nó trẻ
3 - Trẻ trâu là trẻ giống con trâu
4 - Trẻ trâu là trẻ em thích làm người lớn giống con trâu
5 - Trẻ trâu là trẻ khỏe như con trâu
6 - Trẻ trâu là con nít khoái làm chuyện người lớn
7 - Trẻ trâu là bựa,ngu mà không biết mình ngu
8 - Trẻ trâu là khoái làm chuyện tào lao thiên hạ,người khác chửi mà vẫn làm.

Con nít con nôi biết gì mà yêu! Lúc nào tụi mày tới nhà nó, dòm lén vào toilet, thấy nó đang đi ị, nó gồng mình ra sức rặn, gân xanh gân đỏ nổi lên, mồ hôi mồ kê nhễ nhại, mà vẫn thấy nó đẹp, thì ấy mới chính là yêu!

Bóng vía yếu thì ma nó dễ nhập thôi bác thử câu thần chú này đi: "bút thô ắc a rặc hăng"

Hồi học cấp 3 có thằng bạn rất lưu manh, chiều nào 2 đứa cũng đi xe đạp về chung, mình ngồi trước đạp xe của nó. Có hôm đi đến đoạn đường hơi vắng, nó thấy 1 con bé rất xinh đi bộ đi học về ngược chiều, tự nhiên nó nhảy xuống xe chụp cục gạch rồi nhìn con bé với anh mắt hình viên đạn, con bé sợ qua quay đầu bỏ chạy thì nó rượt theo.
Thề lúc đấy mình tưởng con đấy có thù giết cả họ nhà nó hay sao ý
Chạy được một đoạn con bé mệt quá dừng lại lấy 2 tay ôm đầu, nó chạy lại gần rồi đưa cục gạch bảo "Em ơi, em đập đầu anh đi.. Em đẹp quá anh chịu ko nổi =)) ". Từ hôm đấy mình ko dám đi về chung với nó nữa

trời ạ, xá lợi thực chất là sỏi thận
cổ thì làm j` có sỏi thận
bướu teo lại thành sỏi

bình tĩnh trước gái xinh và ko giật mình trước gái xấu

Cha mẹ sinh con, Game Online sinh tính

Gái ko mê tiền thì khác nào nói Quả đất ko có Oxy

ừ...superman mà ko có sịp đỏ khác gì thịt chó ko chấm mắm tôm

Ở đâu cái giống đàn bà
Sống trên trần thế thật là khổ đau
Từ nay cho đến về sau
Đàn ông hạnh phúc với nhau được rồi

Cười như đười ươi xóc lọ

Mình đang rất thích một cô gái. Nhưng thằng bạn thân của mình cũng đang cưa cô ấy
Cứ sột thằng bạn thôi.Người yêu như áo quần, bạn bè như tay chân.Từng thấy người cụt chân cụt tay chứ chưa thấy ai bình thường mà ko mặc quần áo ra ngoài đường cả

khoa học cho rằng phụ nữ dâm hơn đàn ông nhiều, thế nên khi bạn đang muốn nắm tay nó mà không dám thì có khi nó đang lén nhìn khoai bạn như muốn ăn tươi nuốt sống. Thế nên tự nhiên đi

Số là em đang học mà bà cô dạy chán quá, úp mặt xuống bàn, thế là bả kêu rồi nói : Cái bàn của em giới tính nữ đó !. Em đang bùn ngủ bụp bả lại : Cái micro cô đang cầm có giới tính nam đó. Thế là tiêu.

Cỗ nào chả có thịt gà, đàn ông phải có đàn bà mới vui

Em thì thích mặc vest hoặc quần kaki đen, đi học về thì cứ mặc thế vào nhà tắm để tắm. Trước khi tắm thì em tè ra ướt hết quần, cảm giác sướng lắm các bác ạ, rồi mới tắm

mình hay lấy bựa ở giữa đầu khất và da quy đầu nếm thử... hơi nồng nhưng bùi bùi béo béo, ngậy lắm các thím ạ... từng mảng trắng đầy hương vị mỗi ngày đc sản sinh ra mình liếm sạch

Ngứa cu em qá. em liền nghĩ ngay đến liên xô chấm mĩ rồi nghĩ đến cảnh đc xếp gạch con gái đại trương. Thằng em em bắt đầu biểu tình. rồi nó biểu tình cạ vào quần---> bớt đi cái ngứa một tí

buổi tối thì lấy đt của OBZ, bà nội, ACE trong nhà nt qua:" Chuc T ngu ngon, ieu T nhiu lam"(T là tên em). Tình trạng này xảy ra đc 3 tháng rồi, ko biết là bệnh tự kỉ của e có nặng lắm ko

Cách đua của 2 miền khác nhau nên kỹ thuật cũng khác , miền bắc vừa đua vừa khoe hàng nên phải ngồi người ta mới thấy , miền nam vừa đua vừa phải nằm suy nghĩ phải chết thế nào nên phải nằm nó mới thoải mái

Nhậu với đúng đối tượng tâm giao thì tì tì tới sáng.
Nhậu với mấy thằng bá láp thì ngồi hai ly đã ngáp.
Nhậu với mấy thằng nổ văng trời thì hỡi ôi, thấy bia như nước lã

Hỏi bất kì kẻ thất bại nào, bạn cũng sẽ
nhận đc câu trả lời : " Thành công là nhờ may mắn ".

Mình có khả năng đứng trên tầng 2 nhổ nc bọt xuống, sau đó phi thân đớp lại đúng bãi đấy trước khi nó chạm đất

Muốn ngủ ngon thì đừng lấy vợ
Không muốn nợ thì đừng có yêu
Muốn cao siêu thì đừng dại gái
Mà muốn thoải mái thì làm Vozer

thế chú éo biết gì rồi " tình yêu là thứ những thằng đểu nghĩ ra để chơi gái ko mất tiền”

Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em.

mình chơi game vì hòa bình thế giới, vì chống hiệu ứng nhà kính, vì lương thực cho trẻ em châu phi, vì phòng tránh AIDS, chống chủ nghĩa khủng bố và cho xã hội công bằng văn minh.

Mình có một thứ vũ khí cực kì lợi hại, vạn năng, chuyên dùng để trị gái, dính chắc trong người...
tưởng gì ?! Dương Côn Vật , tại hạ cũng có 1 cây , ngày ngày giắt trong quần , ko tiện đem ra sợ thiên hạ soi mói , thấy bảo bối thần kì mà sinh lòng tham muốn tìm cách cưỡng đoạt

Bọn họ cười tôi vì tôi khác họ, còn tôi cười bọn họ vì họ giống nhau
Buồn quá các thím ạ,hôm qua người yêu chia tay,gia đình lại gặp vài cú sốc,thật sự e rất buồn,e định kiếm cho mình 1 nick name mới trên faceboook thật buồn,nhưng không quá ủy mị,mà vẫn nam tính,các thím cho e lời khuyên với :sosad:

TraiRatBuonNhungVanNamTinh
Buon&Nam_Tinh
VOZER
ChimToNhungBatLuc
Chimtovanlochetdoi
mọc sừng
Gay Man
15cm_buồ*
buồ*_phi20cm
Boy_buoL`
Trai_sầu_quá_đi_làm_cave
PhongTomnhungLanhTinh
DoVoDumConVoTyPhu
Hantinh_sattinhbinh1234556789 - Hận tình , sát tinh binh
Lãng Tử Một Bi Viêm Thận Mãn Tính Ảnh Hưởng Đến Chất Lượng Sinh Sản
Đàn ông sau khi cưới vợ thường có xu hướng mập hơn đàn bà vì mỗi bữa anh ta sẽ xơi: 2 đùi gà bự + 1 con sò lớn + 2 bình sữa to.
Còn khẩu phần ăn của người vợ chỉ có : 1 cây xúc xích ngắn + 2 quả trứng cút còi

bản chất tốt đẹp nhưng đàn bà xô đẩy

Học chứ có phải chơi đâu mà không nghỉ được !

Tim còn đập là còn yêu dồn dập
Yêu dồn dập là còn ngu nhiều tập

Nước sông ko đụng nước giếng
Con chó thiến ko giành gái với con chó đực
Lọ mực ko hoà lẫn lọ cồn
Cho nên...
Vãi l^n ko thể 1 ngày mà trở thành Vãi Luyện

phân tử nhựa hòa tan chung với mì sau khi đưa vào bao tử sẽ ko tiêu hóa được và sẽ tích lũy ở tinh hoàn của bạn. :look_down: khi nào xuất thì xác định đi
xác định là sau này đẻ ra thằng con người nhựa nhé

Bờ ao có con chuồn chuồn..Mắt nó rất buồn nhưng mặt nó vui...

Yêu điên dại rồi về lại tay không. Thôi thì cứ lông bông không khéo lại thành công trong cuộc sống

Soạt phát thứ nhất, à cởi áo này
Pực pực , roạt , à há , cởi nịt ngực
Pực , cúc quần này
roẹt , khóa quần này
Sột , khỏa thân này

Các thím Vô Zét nhà ta
Cầm kì thi họa rất là giỏi giang
Yêu màu tím, ghét màu vàng
Đẹp trai nam tính cả làng đều ghen
Cơ mà gái chả mon men
Suốt ngày than thở đời đen thất tình
Miệng thì thích vote xếp hình
Nhưng đêm nào cũng một mình với trym
Đời đếch có đẹp như phim
Thằng nào nhiều gái cũng kiêm ví dày
Cho nên các thím trên này
Sau khi tự kỉ mới bày bảo nhau
Từ này cho đến mai sau
Đàn ông hạnh phúc với nhau được rồi

Tình chỉ đẹp khi: Tay chân còn động đậy, 1 số thứ còn ngọ nguậy, và đầu còn nghĩ bậy

Mình ko dê gái nhưng dái mình rất ghê

Hạnh phúc có được khi xây dựng gia đình, không phải khi hưởng thụ thành quả.

30 tuổi chưa biết thì không bao giờ biết,
50 tuổi chưa giàu thì không bao giờ giàu,
200 tuổi chưa chết thì không bao giờ chêt...

Đã yêu thì phải xếp hình
Tư vấn thì phải có hình mới thông
Những kẻ luôn miệng nói "không"
Ắt là những kẻ háng không có gì

Muốn sữa tươi mà ko phải lo lắng nó lấy sữa bột pha chỉ có mua con bò về mà bú cho yên tâm .

Nghĩ cũng tội, kể ra 5 năm mà trym cứ để đái mãi cũng buồn

đã bao mùa hoa mai không cùng ai này nọ...Đã bao mùa khoai sọ không lọ mọ cùng ai"
mùa đông sang là lúc chàng đi phang gái, lạnh tê tái nhưng sướng *ái vl

Thang thuốc trị bệnh thất tình:
* Lục bản mộc * Tám lạng đinh * Hoa linh tinh
* Đa nhân khóc * Bát nhân khiêng * Kèn, trống, chiêng

~~> Hạ thổ ...:))

Ôi cái hồi cấp 3 :sosad: ngày đó mình đã từng thề: Suốt đời anh chỉ yêu 1 bóng hình.
Vậy mà giờ đây sau hơn 3 năm lời thề đó đã phôi pha đi ít nhiều: Suốt đời anh chỉ yêu và xếp hình :-s

Em thì xăm mu bàn tay trái cái xẻng, mu bàn tay phải cái thìa... Gặp anh nào tay to hỏi thì giải thích là "có làm, có ăn", gặp anh nào côn đồ thì chìa ra nói "mày thấy tao xăm gì ko, đụng là xúc, đụng là múc". Nhờ vậy cũng thoát chết dc vài lần

Bơi hồ khi bạn bị chuột rút sẽ có 1 anh cao,to,đen,hôi vớt bạn lên. Bơi sông khi bạn bị chuột rút thì sẽ có anh bận đồ bó chim vớt bạn lên. Bơi biển khi bạn bị chuột rút thì xác định là người nhà ra bờ biển thấp nhang
:chaymau:

Cảm ơn em dám ngồi xe đạp
Để cho anh quên mất mình nghèo
Cảm ơn em đã không đánh phấn
Nhìn anh bằng con mắt trong veo

thà khốn nạn 1 cách công khai
còn hơn giả nai 1 cách kinh tởm

Tôi có kiến nghị là làm ra cái thiệt bị đọc vân ... chym cho nó unique và thời thượng.Muốn mở xe thì phải như thằng Tủ ấy, lại gần xe móc ra thọc vào, khớp ADN thì mở khóa, không khớp thì ...trảm luôn.Thằng nào không phải chủ xe, bị mất súng, ráng chịu.

đang yên đang lành cắm mảnh sành vào đít

Hỏa thì nóng, mà ở ngoài, Thủy thì rét, mà ở trong, mà Kim thì là sắt thép, trụ ở thân. Trên đời này, vật làm bằng sắt thép mà ngoài nóng, trong lạnh, phi cái tủ lạnh ra, chả còn gì khác. Vậy ta đặt tên con là Tủ Lạnh vậy.

mua bao cao su rồi lấy lòng trắng trứng gà đổ vô cho thêm tí bột phấn đục đục xong cột lại , ghét đứa nào ném thẳng vào mặt nó là nó sợ mình liền

Có ai có nỗi khổ như tôi không? Vú vợ tôi bé quá! Cởi trần ngồi đầu ngõ uống bia, người ta bảo "Thằng kia đầu ti hơi to nhẩy?"

Mùa thu là vậy, luôn khiến con người ta buồn và yếu đuối, khát khao và sẻ chia, tôi cũng không ngoài cái vòng tạo hóa đó.

cuộc sống đôi khi là vậy, có người sinh ra thì làm màu nổi trội có người sinh ra chỉ làm màu nền cho bức tranh muôn màu của cuộc sống. Đôi khi có vị mặn, đôi khi có vị ngọt

Có khi, tình ta như cánh hồng . lay nhẹ trong sương gió . sợ khi nắng mưa, sợ khi giá rét . sẽ héo và tàn theo năm tháng . . hỡi em, xin đừng như những cánh hồng . rơi rụng và úa tàn theo mưa gió . vì anh đã lỡ yêu rồi em hỡi.

Làm gì khi có đứa nó nhắn cho mình : anh ơi em vừa cắt tay xong ??:-S
Nhắn lại: "Em lấy chén hứng, đến lúc máu đông lại thì bỏ tí ngò, vài hạt đậu phộng, mua xị đế rồi gọi ngay cho anh" :go:

Chỉ có tiền mới hiểu...người ta giàu dường nào? Chỉ có tiền mới biết...người ta "chi" vào đâu?

bắt nó nhắm mắt lại, lấy quả dưa leo hơ nóng tống thẳng vào mồm nó rồi hỏi nó " Đố em đây là con gì "

Mùa đông lần này, bày nhày hơn đông lần trước
Mùa đông lần trước, ít nước hơn đông lần này

Mình yêu đời và vui nhộn nữa
Mình rất phê vì đang được bú sữa
Sữa rất ngon và bình rất đẹp
Mông cũng cong và khe cũng hẹp
đâm vào rồi nghe lẹp bẹp vui tai

Sáng ra nước tiểu thấy trong, biết ngay hôm ấy trong lòng thảnh thơi
Sáng ra nước tiểu vàng khè; thì ra trời đã chuyển hè sang thu
Buổi chiều thấy kiến nó bu; bây giờ mới biết trong cu có đường

Tiết toán kiểm tra, bí lắm rồi
Khí trời nóng bức, cức sắp ra
Loay hoay cố nín, thì phọt mất
Thum thủm mùi hương, bạn thấy rồi
Cố phóng ra xe, cứt vẫn chảy
Ban công tầng hai, dấu vẫn còn
Về đâu hỡi bạn, huyền thoại mới
Một chút đắng cay, có sá gì.

Tụi mình là 1 nhóm thân nhau hay đi ăn cùng nhau h muốn đặt tên nhóm ăn, các bạn giúp mình nhé
những con chó đói
Thảm họa bàn ăn
Những con lợn giải phóng bàn ăn

Khi yêu thì con gái nó tìm được điểm mới mẻ ở mỗi thằng người yêu mới, còn con trai thì càng về sau tình cảm càng giảm theo cấp số cộng mặc dù người yêu sau xinh hơn, dịu dàng dễ thương nữ tính hơn nhiều so với con trước.

Gấu : Anh đừng xịt nước hoa nhé em thích mùi nguyên thủy của anh cơ !
Mình : Ừ thế lần sau anh đi ỉa không rửa nữa !
CHia tay 2 năm rồi

Xấu hay đẹp thì khe hẹp nó cũng như nhau cả thôi

Ngoài đảo gió vẫn rít Mưa vẫn rơi
Nhưng những người lính vẫn ra ngoài, vì họ sắp chào đón một người anh em sắp vào đảo: Đứa con của thần GIÓ

Có 5 người và 1 chiếc bánh, chỉ được dùng 3 nhát dao để bạn có dc cả chiếc bánh ?
2 nhát chia bánh làm 4, nhát cuối thì dành cho 1 em xấu số ko ăn dc bánh
Có 5 người và 1 chiếc bánh, chỉ được dùng 3 nhát dao để bạn có dc cả chiếc bánh ?
đâm 3 phát vào người bác, 5 người kia R.I.P bác = cái bánh đấy

con gì bơi bằng chân của con khác?
Con tàu phải không bác, nó bơi = chân vịt

vì sao đàn ông thông minh hơn đàn bà và đàn bà nói nhiều hơn đàn ông?
cái này mình đi học có đọc đc là đàn ông nhìn vú nhìu thông minh, đàn bà nói nhiều để đàn ông nhức đầu chịu éo nổi phải đút... vào miệng cho đàn bà im
vì đàn ông có 2 cái đầu và đàn bà có 2 cái miệng

Trên 1 chiếc xe bus có 6 người, qua trạm A nó thả 4 ng và đón 8 ng. Qua trạm B nó thả 1 người đón 4 người, qua trạm C nó đón 5 người, qua trạm D đó 3 người, qua trạm E thả 9 người, đón 3 người. Hỏi ông tài xế xe bus tên gì?
Tên Bác Tài

có nhà nuôi một một con chó và một con lợn. Đến một ngày nhà này làm tiệc mời khách, cần thịt một trong 2 con. Con chó thì nghĩ ông chủ sẽ thịt con lợn, còn con lợn thì nghĩ ông chủ sẽ thịt con chó. Hỏi ông chủ thịt con nào?

Cái của tao cũng là của mày
Là cái lông mày

Wikipedia: Tao biết tất cả mọi thứ trên thế giới này.
- Google: Tao thì có tất cả.
- Facebook: Tao biết tất cả mọi người.
- Internet: Ko có tao, tụi bay chẳng là cái gì.
- Electricity: ... =))

Cô tôi duyên dáng, tên Lan
Thương tôi cô vẫn hỏi han, ôn tồn
Cô dậy tôi thật nhiều môn
Nhưng tôi yêu nhất cái lưng cô Lan

khi đã là thánh thì cứt cũng là cao lương

Gấu đơn giản là động vật bậc cao có vú, thường tấn công con mồi bằng tay và miệng, tư thế chính khi vận động là chổng phao câu.

Thế đố các bác Tôn Ngộ Không tiếng anh là gì đấy?
Theo mình nghĩ là "Ton, is that strange"

Đàn ông mà không được uống bia thì khác gì cấm phụ nữ ko được dùng BVS
bác so sánh thế hoá ra cái miệng của đàn ông chỉ ngang cái ... thôi à ! Chán
Thì lúc nhỏ chui ra, lớn lên lại cố rúc vào

đố các thím biết cô nào thích uống máu đó ? giải đc em cho các thím cô ấy luôn
cô Diana phải ko ạ
Cô Tếch

Không ai được quyền chọn lựa vòng 1 của mình khi sinh ra
… nhưng có quyền lựa chọn cách sống với vòng 1 của mình
Tất cả chỉ là ngụy biện, hãy ôm tạ rèn luyện

Đối với con trai những ai đam mê tình dục thì suốt đời làm nô lệ cho đồng tiền
Đối với con gái những ai đam mê đồng tiền thì suốt đời phải làm nô lệ cho tình dục.

Tự mình qwerty
Không nhờ ai cả

Con Rồng + con Cua = con Rùa + con Công
con cáo + con sóc = con cóc + con sáo
Con cò + con sáo = Con cáo + con sò
con bò + con cáo = con báo + con cò
con trai + con gấu = con trâu + con gái

Bế tinh đại pháp: Bế tinh dưỡng khí tồn thần – Tinh ko hao phí thì thần được yên

Bệnh sĩ chết trước bệnh tim.

Nếu gấu em mà cảm thấy bùn vì e làm thế thì có 2 lý do có thể giải thích đc:
1. teen tọt, quá non nớt để hiểu và thông cảm, lúc nào củng mún ng yêu mình hi sinh mạng quèn vì mình.
2. Gấu ko yêu em, vì nếu nó yêu thật lòng, nó phải biết đặt sự an toàn của em lên hàng đầu, và cảm thấy vui vì em ko bị làm sao cả, chứ ko phải bùn.

đcm đề nghị mấy bạn sử dụng tiền hợp lý nhé

Đường đời đưa đẩy đầy đớn đau... Đi được đến đâu để đổi đời... Đi đến đâu để đỡ đau đầu để đừng đớn đau... Đi đến đâu để đời được đẹp để đứt đọa đầy... Đoạn đường đấy đéo đến được đâu...

nó cạo lông Lách
bác lại lấy cái dao ý cạo mặt
thế thì hóa ra mặt bác là mặt Lách àh

Em có ông Bác từ bên US về tặng cho đống đồ trong đó có 1 lọ thuốc và 1 vỉ thuốc lạ k có xuất xứ hay tên :">
làm thử chục viên xem có chết ko :ops:
máu dồn xuống bục trim mà chết

Nửa đêm gà gáy canh ba.
Ông bà thức giấc đem gà chọi nhau.
Gà ông dài cổ rậm râu.
Gà bà miệng rộng nuốt đầu gà ông.
Đá nhau một chặp ướt lông.
Gà bà há mỏ, gà ông quẹo mồm :))

Tân niên xuống phố, lố nhố biển người, coi chừng khủng bố, cố nhớ đừng quên, cửa sổ cửa đi, khóa cho thật kĩ, gặp thằng người Mĩ, bị trĩ ôm mông

Ở đâu cái chữ nụ cười
Dính vào phụ nữ mất cười, khổ đau
Từ nay cho mãi về sau
Đàn ông hạnh phúc với nhau rồi cười.

e thì cứ đêm 1 mình, nằm trên giường, lấy sting đổ ra giường 1 ít, cho nó đỏ đỏ 1 tí, rồi cứ thế thẩm mồm gào thét : Phá zin, phá zin... Thèm lắm các thím ạ

Ai là người mua nội y cho các mợ?
Mình chưa bao giờ mua vì toàn xài chung với gấu
Bố gấu hay mua cho mình lắm vì mình và ổng giống size với nhau mỗi lần mua là 10 cái, bố 5, con 5

các cụ đã dậy rồi
chồng khôn thì lấy vợ giầu.................chớ lấy vợ đẹp làm trâu cắm sừng
cứ thế mà phệt

Có bạn gái hay vợ giàu ai chả thích.Nhưng mà mệt lắm lúc nào cũng có khoảng cách.Bạn bè, gia đình,dòng họ... nó khinh mình, coi mình như cu li.Vì nhà giàu lúc nào cũng nghĩ mình là ''kèo trên'' nên rất coi thường ''kèo dưới''.May mắn lắm thì ''lật kèo'' được

Gái xinh đâu bởi phấn son,
Gái xinh đâu bởi mắt tròn, mi cong?
Gái xinh đâu bởi lưng ong
Gái xinh đâu bởi các vòng đều ngon?
Gái xinh: trong trắng vẫn còn
Gái xinh là gái chẳng bòn tiền giai!
Gái xinh: chưa nạo phá thai,
Gái xinh là gái - đêm dài - không đi!
Gái xinh: an phận nữ nhi,
Gái xinh phải biết thu - chi rõ ràng.
Gái xinh: ăn nói nhẹ nhàng,
GÁI XINH LÀ GÁI NHIỀU VÀNG, NHIỀU ĐÔ!

Bài đó là bài "Around the World" của nữ ca sĩ Aji Nomoto nói về 1 câu chuyện tình bùn của chàng Vedan và nàng Aji Ngon trên dòng sông Thị Vải

Lúc XH, em ngửi cũng thấy thơm, nói với gấu. gấu bảo mấy anh khác cũng thấy thế ....

About cow shoes

A: Nhiều thứ tiền không thể mua được.
B: Đồng ý, nhưng là những thứ tao không cần!

Originally Posted by DatNickDaiLoginMetQua
Nô el người người đi chơi / Còn mình chỉ biết quơi tơi 1 mình
Nô el ko ai bên mình / Còn mình chỉ biết 1 mình quơi tơi

PGS Hà Đình Đức khẳng định, rùa Hồ Gươm là duy nhất, không có cá thể nào cùng loại khác. “Rùa của Trung Quốc và Đồng Mô trông gớm chết chứ đâu hiền hậu như cụ rùa Hồ Gươm” – nhà khoa học đã dành hàng chục năm nghiên cứu về rùa nhận xét.

GÀ WA ĐƯỜNG DƯỚI MẮT CÁC THÍM

frzzy: gà qua đường trông thật nam tính, thằng nào bảo không nam tính mình móc trym ra đọ liền
phồng tôm: gà không qua đường tao đấm phát chết luôn
tantrokiniem: phải chăng gà qua đường để thoi bố vợ 2 nháy
vozer là fan MU: gà lại qua đường, gà no 1
vozer là antifan MU: gà qua đường rùa vãi lều. Mình đang làm 1 báo cáo khoa học có chủ để: "rùa và gà là họ hàng gần - mối quan hệ biện chứng giữa gà và rùa"
vozer + bkav: ố, gà tre à. Sao anh Quảng bảo là gà chọi
- tít tít, đã phát hiện ra vi khuẩn có hại trên người con gà đang qua đường. Mau tiêu diệt vi khuẩn để cứu con gà.... Thôi xong, con gà chết mẹ rồi...
vozer + tư vấn: Gà: em đang rất bối rối, em đang do dự xem có nên qua đường không. Các bác cho em lời khuyên với
- vote đạp mái - chia tay
vozer + đổ vỏ: bên kia đường mới có chỗ đỏ vỏ
vozer + decode: gà: gấu em vừa nhắn tin cho em như sau: cgqđ(con gà qua đường). Các cao nhân giúp em giải mã với
- chơ... gái qua đêm
- chơ... gái quá đã
gà: thánh cmnr
vozer + kiếm hiệp: kim kê quá lộ, hảo thân pháp. Quả là anh hùng xuất thiếu niên. Xin hỏi thiếu hiệp xuất thân từ cơ sở chăn nuôi nào
vozer + say: 12h đêm
- gà say: ợ, đèn đường 2 bên thấp vãi lều
- gà hưởng thọ 1 tuổi
vozer + xxx: đã có clip gà qua đường full 16 phút, uncen. Anh em nào có nhu cầu pm inbox
vozer + tốc độ: gà thần thánh qua đường tốc độ vượt qua 100km/h
vozer + phi thường: gà có thể nhổ nước bọn sang bên kia đường sau đó phi thân sang đường đớp lấy
vozer + tội ác: sau khi thực hiên tội ác dã man, gà đã tẩu thoat qua đường. Gà đúng là cầm thú
Vozer + Nhà báo:
Éo le ẩn chứa đằng sau vụ việc Con gà qua đường!
...
Gà mái ở nhà ngóng đợi.
Gà con bơ vơ không nơi nương tựa.
Vũ trường đang dần thu hút gà?
Xăng đang lên giá, gà chuyển sang đi bộ?
Các gà đang chuyển địa bàn làm ăn?
Dâm trí: Ẩn tình đằng sau sự việc của Gà.
24h.com.vn: Gà qua đường. Sự kiện và tổng hợp( Nhiều kỳ).
Genk: Bước tiến về công nghệ của Gà QĐ.
Nhân dân: Phát động phong trào học tập và làm theo tấm gương của Gà.
ANTĐ: Theo dõi sát tình hình của Gà và những diễn biến khó lường trong sự việc.

giáo dục chấm nét: gà qua đường: gà qua đường tìm gà mái mới, đạo đức gà trống xuống cấp trầm trọng
Muong14: Gà dính tin đồn lộ clip sét với đại gia
Lylys: gà mái ơi, gà mái ơi (gà mái bên kia đường), rớt ví này, rớt ví này
Thái tử shang: thực sự mình không ngờ con gà mái mình mang qua đường về vương quốc shang lại là gà trống ... sao nỗi đau của mình lại lớn thê này ... ngày càng chồng chất ...
Crông gút: gà có liên quan gì đến bò ko. Không à, thế thì kệ cha nó
acsimet: hãy cho tôi 1 điểm tựa, tôi sẽ bẩy cả con gà qua đường
cô Ngọ: các cháu im cho con gà qua đường
koozing: 2000 con gà qua đường sẽ gọi là 2k con gà
vozer hỏi ngu : tại sao con gà qua đường
vozer thấy ma : hình như vừa thấy con gà qua đường
Kênh 14: Chùm ảnh hot các teen nhà ta đón gà qua đường

TieuLyDaiChai: bố thà là gà trống đái khai còn hơn gà mái lascote

isa: anh dự là gà sẽ bị xe đâm trong 5' nữa

vozer tư vấn tình cảm.
Gà qua đường: làm thế nào để biết con gà mái đó thích em?
Vozer : Úp sọt nó,không thấy dãy dãy là ổn.

Galileo: Dù sao thì gà vẫn cứ qua đường.
Edison: Ko có tôi thì gà ko thể thấy đường.
Vozer nguy hiểm: Gà qua đường hay con đường chuyển động dưới chân gà ?

trungbe090: gà rất nghiêm túc khi qua đường.
Actemit: gà đã xơi 1 thang bổ thận tráng dương khi qua đường.
dizzi: mình hứ sẽ ban gà nếu gà ko qua đường.
vitcon: Không phải mình không nói, mà nói mãi rồi nó mới chịu qua đường. Mọe, mình cũng qua đường
Vozer+ gà :
- gà: mai mình qua đường, các thím chúc mình may mắn đi
-vozer: tạch cmnr, tạch đê, tạch tạch tạch tạch
Kuang2: Này gà! cầm lấy mấy cái BCS đã rồi hãy qua đường! tự bảo vệ mình nhé em
tieuliphidaocut2tay : Gà đã qua đường sau khi đái vào chai không độ
lành tính : tuyển gà hợp tính và biết điều cùng qua đường

Cusiu: gà ơi... Anh yêu em
Táo giao thông: gà qua đường chỉ là trường hợp hi hữu.
Chuoitaykohot: chỉ có gà trống mới đem lại hạnh phúc cho nhau
Phang 2 phát: Kim đâm vào thịt thì đau, gà đâm xe tải khi băng qua đường.
fRzzy: ấy dis mịa, lắm gà qua đường thế...
f145: tình HÌNH là mình thấy gà chưa qua đường được ĐÂU
Vozer thích làm thơ:

cuộc đời thật lắm trái ngang
gà vừa đứng đó, nay sang qua đường
phải chăng gà cũng bình thường?
mà sao thẳng tiến, éo nhường ô tô?
Thái tử Shang: Ban nghĩ gì khi biết mình có dòng dõi Gà qua đường???

bbangkkieu: đù, con gà chạy qua đường mà bác dí theo, lạng lách đuổi kịp nó, bái phục tài lái xe của bác. dm con gà nhìn mặt chó dễ sợ, sao lúc đó bác ko bem chết mẹ nó luôn, loài cóc nhái
tôi yêu nước mỹ: nhìn kiểu con gà kia qua đường chắc quần lót nó đẹp lắm

Táo isa: Hôm qua đi trên đường về lại gặp gà qua đường

Keyboard Hunter: Tình hình là mình phát hiện ra:"mối quan hệ biện chứng giữa lượng tiết trong con gà và thể tích của đĩa đựng con gà". Cùng 1 cái đĩa để đc 1 con gà thì có lượng tiết gà là như nhau

pepperspraycop:Thắc mắc, câu hỏi về đời sống của bầy gà bên kia đường thì vô đây..

[xin xỏ] : Các bác biết làm cách nào cho con gà qua đường nhanh hơn chỉ em vs
[Tư vấn]: Làm sao xin được phone number của bé gà bên kia đường đây
[Chuyện lạ] : Con gà đang băng qua đường với tốc độc khủng khiếp
[Khẩn cấp] : Con gà của em có thai rồi các thím ah

Vozer gà: Đíu biết gà qua đường có gì mà cười (google it)

Vozer tư vấn tình cảm: tình hình là không qua được đâu...

Vozer tư vấn IT: vote chặt chân, vote thay cánh, dùng Gà Anti Virus là ngon blah blah

Thái tử Shang: Các bạn nghĩ sao nếu sau 21 năm gà sắp phải qua đường

kinhles: Gà thì em không biết chứ qua đường thì các thím hơn 20 tuổi trong đây gọi em là cụ

Status: Gà sắp qua đường rồi
Anh Là Anh Đếk thích điều này
Gà vs TieuLy : Sáng nay em đã chót đái đường rồi
Gà vs CuSiu: Tao không phải là gà, tao là siêu nhân
Gà vs voz Tư vấn: Mịe, bác gà này ... gà vãi. Thế mà éo qua được đường.
Gà vs voz Đặt tên: Em là gà, và muốn đặt tên sự kiện em qua đường ntn đây ạh ?
Rep: Vote đặt tên là Gà On Đường (God)

vtalinh: gà về đâu khi nhà đã bán

[Nhờ Vả+Có Hình] Like giúp e ảnh cuộc thi gà băng qua đường,có info
[Nhờ Team SMS] Hôm nay Sinh nhật gà nhà em !!!
duhocsinhmy: Nói về việc con gà băng qua đường ý, thì trước khi mà tớ đi du học ý, tớ cứ nghĩ là mình giỏi tiếng Anh hơn con gà đó và có thể là bạn cũng thế. Thực sự là hơn 90% người Việt đều nghĩ là mình giỏi tiếng Anh hơn con gà...

Originally Posted by kethieumau
Gà không qua đường làm ảnh hưởng đến chất lượng học tập, tiếp thu kém, như thế em sẽ ko hiểu bài, em sẽ mất kiến thức, em sẽ thất học, em sẽ phải đi trộm cướp, em sẽ giết người, em sẽ bị bắt , em sẽ mất tương lai.Mới nghỉ tới đó thôi lệ em đã tuôn rơi

Gà: Nếu trứng cũng qua đường được thì tao công nhận nó có trước tao

Lý Mạc Sầu: Hỏi thế gian Đường là gì mà khiến Gà đi qua đi lại
Tiểu Long Nữ: - Gà Nhi! Ta qua đường, nếu có duyên 16 năm sau gặp lại
Dương Quá: - Try to become Thần Kê Đại Hiệp

Đường Tăng: - Gà đến từ đông thổ đại đường đang quá lộ thỉnh kinh
Tôn Ngộ Không: - Cẩn thận, gà đừng qua đường có yêu quái
Trư Bát Giới: - Gà chết rồi ta chia hành lý
Sa Tăng: - ....
Bạch Long Mã: - ....
Yêu Quái: - Ăn thịt gà trường sinh bất lão
BT ĐL#: Con gà chỉ được qua đường trước 7h và sau 19h hàng ngày, và tôi khuyến cáo gà nên qua đường bằng xe bus nếu không sẽ bị đánh thuế lưu thông

VietNam Gottalent :Việc Gà qua đường đã thực sự thuyết phục được chúng tôi và em có 3 sự đồng ý.

Hoàng Thùy Linh: Hãy để gà được qua đường đúng với tuổi của gà bây giờ.

troll vozer: Chỉ có gà nhập cư lloại 2 loại 3 mới qua đường chứ gà chính gốc đều nằm nhà ngủ cả thôi.

Vozer + đồ cổ: Chí Trung ơi, gà qua đường nữa này.
Master IT:
Gà qua đường : chỉ cần mang 9400GT qua đường là chiến gà mái max settings
Không độ:
Mình có thể đái từ đây qua đến đường bên kia vào chai k độ, mà k cần qua đường
Thái tử Shang:
Vừa qua đường vừa kêu: mình thuộc dòng dõi hoàng tộc mình là thái tử shang
Voz + actemit: Lối thoát cho bản lĩnh gà trống là qua đường
Voz + đái chai: Gà đái chai bị gà mái ngăn chuồng bên cạnh nhìn thấy có nên chuyển qua bên kia đường ko?
Voz + Kiến Quốc Đại Thần: Chỉ khi gà qua đường thì Voz mới có thể phát triển đc
thim8: Nếu gà đưa ra dự án hợp lý, mình sẽ đầu tư cho gà qua đường

LiênXôChốngMỹ: Đã thanks + tín dụng. Mong bác share em gà qua đường

DuHọcSinhMỹ: Trên đây là chuyện con gà qua đường, nếu các bạn thích thì like, thấy hay thì Subscribe

Nghiêm túc: Các bác nhìn em nghiêm túc thế này mà không qua đường được là sao?

flexr: gà k chỉ qua đường mà qua thẳng "đất nước tự do".
ABC: chúng tôi có bằng chứng ko thể tranh cãi về việc gà qua đường.
Siu Black: Tôi thích gà rùi đó, con đường này là của gà.
Phi như trâu: gà có một ước ao, gà có 1 khát khao muốn qua đường..
Un heo; gà qua đường là một hành động khiêu khích, chúng tôi thề đáp trả không thương tiếc.
chủ tịch HP: GÀ qua đường là do dân bức xúc phá nhà của gà...

-Cạch ! Gà qua đường giỏi nhất Việt Nam
-Cạch ! Siêu Gà qua đường gây xôn xao Việt Nam
-Bẹt ! Gà qua đường lúc đèn đỏ đã bị xe biển 5 số giống Vios cán chết.
Huyền thoại F17:
troy: sao không cho chèn ảnh gà qua đường vào chữ kí, tiện thể set mod cho gà luôn
kim són: Gà qua đường với N97, PS và 200 triệu
dinh_the_bon: gà bị nhiễm phóng xạ trong nước mưa khi qua đường
pc_ga: gà qua đường bằng Airblade phanh đĩa động cơ 108cc, tỷ số nén 11:1 long lanh lóng lánh mẹ mua
isa: gà đang vội qua đường để gặp cậu ruột là Nguyễn phú trọng

Fang.2F: Gà tự kê, qua đường là quá lộ. Nghe gần giống như Mãnh long quá giang là món rau muống luộc, tạm gọi là Gà luộc vậy.
Gà + truyện đất độc: dưới ánh trăng mờ ảo, tôi sởn da GÀ khi thấy con GÀ đội nón chống gậy băng qua đường
Gà + định lý voz: thuyết con gà và thằng ô sin

ChiTaiToRym: Con gà nuốt nước mắt qua đường không dám nhận lại 2 quả trứng vịt.

HKT: Nàng gà lỡ bước (qua đường)

vovinayma1410:[Tự kỷ] Gà qua đường có nam tính ko?

fang2fat: kim đâm vào thịt thì đau
gà đâm xe tải làm sao qua đường

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
1/4/2012, 7:56 am
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat10[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat12[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat13
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat15andinh0211[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat17
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat19[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat21[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat22
[CĐN - ĐTCN 11] - andinh0211
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile andinh0211
Tam trang

Tam trang

Tam trang

Tam trang

posts posts : 101
points points : 147769
Thanked Thanked : 2808
Tham gia29/02/2012
Đến từđến từ đâu hỏi để vô ăn trộm àk!!

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tam trang

Tam trang

Tam trang

posts posts : 101
points points : 147769
Thanked Thanked : 2808
Tham gia29/02/2012
Đến từđến từ đâu hỏi để vô ăn trộm àk!!

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ

hay, vote 1 phieu

Tài Sản của andinh0211
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của andinh0211
1/4/2012, 5:15 pm
:)
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat15ruabacdau[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat17
[CĐN - ĐTCN 11] - ruabacdau
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile ruabacdau
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

Tài sản
Huân chương:
Tam trang

Tham gia23/02/2012
Đến từquận 7 - tp hcm

nhớ đừng có áp dụng vào 4rum mình là đc rùi, đau tim lắm lắm

Tài Sản của ruabacdau
Tài sản
Huân chương:

Chữ ký của ruabacdau
[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat15[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ Bgavat17
[CĐN - ĐTCN 11] - Sponsored content –
Tước hiệu

Hiện Đang:
Profile Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content
Chữ ký của Sponsored content

[Sưu tầm] NHỮNG CÂU NÓI BÁ ĐẠO CỦA CÁC THÍM BÊN 4RUM VOZ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (Sưu Tầm). * Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.